

FOMU YA MAOMBI YA RUZUKU (Grant Application Form) **No**.....

❖ Jaza fomu hii kwa makini na kwa uangalifu mkubwa. Kata sehemu isiyohusika

Kwa matumizi ya ofisi tu

1. Tarehe ya kurejesha fomu hii kwenye ofisi za Shirika:...../...../20.....
2. Kiwango cha Ruzuku inayoombwa Tsh:.....
3. Kituo/ Stesheni kwa mujibu wa HAEMP:

1. UTAMBULISHO

- a) Jina kamili:.....
- b) Tarehe ya kuzaliwa:/...../19.....Kijiji..... Kata.....
- c) Namba ya kuandikishwa Matumaini Mapya (Shirika):.....
- d) Namba ya uanachama Matumaini Mapya SACCOS:.....
- e) Namba ya kikundi (*Kama ni mwanachama wa kikundi*):.....
- f) Taja jina la kikundi chako:.....
- g) Namba ya simu ya mwomba ruzuku:.....
- h) Mtaa/ Kijiji unakoishi:.....
- i) Kata unayoishi:.....
- j) Halmashauri ya:.....
- k) Wewe ni (Mjane/ Mgane/ Mlezi wa watoto yatima):.....
- l) Idadi ya watu wanaokutegemea:.....
- m) Nina nyumba Na...../ Ninapanga Nyumba Na...../ Nyumba ya ukoo
- n) Ninalo shamba/ Sina shamba ninalolitegemea katika kujikimu kimaisha

2. BIASHARA/ MRADI

- Aina ya Biashara/ Mradi unaoomba ruzuku (*Toa maelezo mafupi ya mradi wako*)
.....
.....
.....
- Thamani ya Biashara/ Mradi wako (Tshs).....
- Sehemu unapofanyia biashara / mradi wako.....
- Ofisi unapofanyia kazi (kama ni mwajiriwa).....

3. UTHIBITISHO NA MAONI YA OFISI YA MTAU/ KIJJI/ KATA

Mimi.....

Mwenyekiti/ Afisa mtendaji wa mtaa/ kijiji/ kata.....
ninathibitisha kuwa namfahamu mwomba ruzuku kama mkazi wa eneo
langu la kazi na kwamba maelezo aliyoyatoa hapo juu ni ya kweli/
siyo ya kweli

SAINI

MUHURI RASMI

4. TAMKO LA MWOMBA RUZUKU

Mimi mtajwa katika fomu hii nikiwa na akili timamu na bila ya kushawishiwa na mtu yeyote yule nathibitisha kuwa maelezo yote niliyotoa katika fomu hii ni sahihi na ya kweli.

Niko tayari kuhudhuria mafunzo ya wiki nzima juu ya ujasiriamali na matumizi ya ruzuku hii. Ninaahidi kutumia ruzuku hii kwa madhumuni niliyoombea ya kuendeleza biashara/ mradi wangu nilioutaja hapo juu. Kushindwa kutimiza masharti ya ruzuku hii itakayotolewa na shirika la Matumaini Mapya ninakubali nichukuliwe hatua za kisheria; ikiwa ni pamoja na kurejesha ruzuku tajwa kwenye Shirika.

Jina.....Saini..... Tarehe...../...../.....

5. TAMKO LA FAMILIA YA MWOMBA RUZUKU

Mimi.....ambaye ni mmoja wa wanafamilia ya mwomba ruzuku (*Taja uhusiano wako na yeye:.....*) nimeisoma fomu hii kwa makini na ninakubali kusimamia ruzuku itakayotolewa ili itumike kwa madhumuni yaliyokusudiwa.

6. TAMKO LA WADHAMINI WA MWOMBA RUZUKU.

6.1 Mimi ambaye ni mwanachama namba..... wa Matumaini Mapya SACCOS ninamfahamu mwomba ruzuku. Nimeisoma kwa makini fomu yake ya maombi ya ruzuku ya TSh..... Ninakubali kumdamini; na ninaahidi kumsaidia na kumsimamia ili aweze kuitumia kwa madhumuni yaliyokusudiwa. Sahihi yangu..... Tarehe...../...../.....

NA/ AU

6.2 Mimiambaye ni mkazi (taja kijiji/ mtaa/ kata) ninamfahamu vizuri mwomba ruzuku kuwa ni mkazi wa(taja kijiji/ mtaa/ kata) nimeisoma kwa makini fomu yake ya maombi ya ruzuku ya TSh..... Ninakubali kumdamini; na ninaahidi kumsaidia na kumsimamia ili aweze kuitumia kwa madhumuni yaliyokusudiwa. Sahihi yangu..... Tarehe...../...../.....